ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์ ซีรีย์เกาหลีซับไทย

Thank You Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.1-20

25 พฤศจิกายน 2565

ดูซีรี่ย์จีน Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย

ดูซีรี่ย์จีน Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจEICU ซับไทย

สื่อหัวใจ EICU Thank You, Doctor (2022) เซียวหยาน เดินทางกลับมาจากต่างประเทศ ด้วยการต้องแบกรับความจ็บปวดจากการสูญเสียคู่หมั้นของเธอ เมื่อเธอมาถึงโรงพยาบาลถงซาน เธอที่แม้ว่าจะดูเป็นคนเคร่งขรึมและแข็งกระด้าแต่ก็จะพิถีพิถันกับการใช้ทักษะวิชาชีพทางการแพทย์ของตัวเอง เธอใช้เทคนิคในการทำการผ่าตัดได้แม่นยำราวกับเครื่องจักร ขณะเดียวกันนั้น ไป๋ซู หมอหนุ่มผู้มีจิตใจโอบอ้อมอารี เขาต้องเผชิญหน้ากับการเสาะหาความหวังท่ามกลางสถานการณ์สิ้นหวัง จากการรับดูแลผู้ป่วยระยะสุดท้ายและช่วยเป็นกำลังใจให้กับพวกเขา หญิงสาวกับชายหนุ่มทั้งคู่ต่างมีปณิธานในอาชีพที่คล้ายกัน กลายเป็นส่วนที่ช่วยเติมเต็มกันและกันจากบรรยากาศหลากหลายอารมณ์ในรั้วโรงพยาบาลแห่งนี้ ดูซีรี่ย์จีน Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย ได้ที่Kseries

A story that follows doctors of the newly-established EICU who rely on their medical expertise to save every patient. Overcoming differences, they pour their hearts and soul into preserving life.Returning from abroad, Xiao Yan carries the pains of having lost her fiancee as she arrives at Tongshan Hospital. Despite being gruff and tough on the outside, Xiao Yan is remarkably meticulous on the operating table as she conducts surgeries with machine precision. Once the high and mighty doctor, Bai Shu adopts a terminal patient and starts to believe in finding hope in the most desperate situations. Through their daily interactions, two people who have their own convictions and preconceived judgments towards one another gradually come to accept each other as they discover many things in common.

Native Title : 谢谢你医生
Also Known As : Xie Xie Ni, Yi Sheng , ICU 48 Hours , ICU48小时 , 谢谢你,医生
Director : Zhang Rui
Screenwriter : Zhou Yong
Genres : Romance, Drama, Medical

ดูตัวอย่าง

ดูซีรี่ย์จีน รายการตอนทั้งหมด อัพเดทตลอด24ชั่วโมง

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.1

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.2

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.3

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.4

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.5

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.6

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.7

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.8

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.9

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.10

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.11

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.12

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.13

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.14

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.15

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.16

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.17

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.18

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.19

Thank You, Doctor (2022) สื่อหัวใจ EICU ซับไทย Ep.20

 


ซีรี่ย์แนะนำ

Thousand Years For You (2022) รักข้ามสหัสวรรษ ซับไทย Ep.1-36 (จบ)